ยื่นหนังสือต่อสัญญายืมรถบรรทุกขยะจากเทศบาลนครแม่สอด ประจำปีงบประมาณ 2566 |
![Responsive image](./system_files/184/c300d4b067f40d0c5c2961fe002f10b3.jpg) |
วันที่ 7 ต.ค. 65 นายยงยุทธ แซ่ม้า นายก อบต.คีรีราษฎร์ พร้อมคณะผู้บริหาร และประธานสภา อบต.คีรีราษฎร์ ได้ยื่นหนังสือต่อสัญญายืมรถบรรทุกขยะจากเทศบาลนครแม่สอด ประจำปีงบประมาณ 2566 พร้อมทั้งแสดงความขอบคุณที่ท่านได้ให้ความอนุเคราะห์ และช่วยเหลือ อบต.คีรีราษฎร์ เป็นอย่างดีมาโดยตลอด |
|
โพสเมื่อ : 07 ต.ค. 2565 |
|
|