ประชุมประจำเดือนมีนาคม 2567 ของคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และพนักงาน อบต.คีรีราษฎร์ |
![Responsive image](./system_files/184/59d9c43b96fd2762397ad4b78fc95c89.jpg) |
วันที่ 6 มีนาคม 2567 เวลา 09.00 น. นายยงยุทธ แซ่ม้า นายก อบต.คีรีราษฎร์ เป็นประธานประชุมประจำเดือนมีนาคม 2567 ของคณะผู้บริหาร ข้าราชการ และพนักงาน อบต.คีรีราษฎร์ เพื่อร่วมปรึกษาหารือเกี่ยวกับข้อราชการต่างๆ และรายงานชี้แจงผลการดำเนินงาน อุปสรรคและปัญหาที่เกิดจากการปฏิบัติงานในเดือนที่ผ่านมา เพื่อร่วมกันแก้ไขปัญหาและหาแนวทางการดำเนินงานที่มีประสิทธิภาพ เกิดผลดีต่อองค์กรและประโยชน์สุขของประชาชน ณ หอประชุม อบต.คีรีราษฎร์ |
|
โพสเมื่อ : 06 มี.ค. 2567 |
|
|